Chính chủ gửi bán đất thổ cư nguyễn trung nguyệt, quận 2, hẻm xe ô tô, ngang 6.12m nở hậu 6 tỷ 56.5 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán biệt thự lương định của, quận 2, khu thời báo kinh tế, 2 lầu cạnh công viên 42 tỷ 158 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà mặt tiền khu hoàng diệu 2, thủ đức, 4 tầng ngang 10,35m, đường 10m, hđt 65tr 29 tỷ 230 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà mặt tiền 56 đường mai văn ngọc, phú nhuận, 4 tầng, có hđ thuê 7 tỷ 54.4 m² Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà 181 thân văn nhiếp, an phú, góc mặt tiền, gara 4t, ngang 6,8m, hđ thuê 60tr 33 tỷ 130 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà mặt tiền đường 28, cát lái, quận 2, nhà 3l sân ôtô, dt 4.03m x 18,4m 10.5 tỷ 74.3 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, bình trưng đông, quận 2, sổ đầy đủ 100 triệu 160 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán đất thổ cư hẻm 88 đường 11, cát lái, quận 2, đường ô tô vào tới đất, ngang 5,25m 8 tỷ 103.9 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà khu an phú, an khánh, quận 2, 4t thang máy, nội thất nhập khẩu giá tlcc 47 tỷ 160 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà phố khu c an phú, an khánh, quận 2, 3 tầng, view công viên, tặng nt 17.5 tỷ 80 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Chính chủ, bán đất thổ cư phường cát lái, quận 2, 669m2, giá 41,85 triệu/m2 41.85 triệu 669 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Chủ gửi bán nhà hẻm ô tô đường 30, cát lái, quận 2, gần chợ cây xoài 4.8 tỷ 40 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán nhà quận 2, gần nguyễn duy trinh, 4 tầng ngang 4.2m, mặt tiền ô tô thông 12 tỷ 102 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán đất hẻm nguyễn thị định, quận 2, full thổ cư, ngang 7m, giá 64,9 tr/m2, có tl 10.9 tỷ 168 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước
Bán biệt thự liền kề kdc cát lái, quận 2, 3 tầng, dt 7m x17m, 4pn tặng nt, giá tl 13.5 tỷ 119 m² Thành phố Thủ Đức - Hồ Chí Minh Đăng 9 ngày trước